Browsing: Labarai
Rahotanni na cewa akalla ma’aikatan gidan Talabijin na Kasa NTA a jihar Gombe guda shida ne suka rasu, yayin da…
Wasu ’yan ta’adda sun sauya wuraren buya da sansanonin da suke amfani da su bayan hare-haren sama da sojojin Amurka…
Shugaban ƙasa Bola Ahmad Tinubu ya halarci sallar Juma’a a wani masallaci da ke birnin Legas, inda Limamin masallacin ya…
Jam’iyyar adawa ta PDP ta bayyana rashin jin daɗinta kan yadda aka fitar da labarin hare-haren sama da aka kai…
Babban limamin masallacin Juma’a na Usman Bn Affan dake Unguwar Gadon Kaya cikin karamar hukumar Gwale a Kano ,Dr. Aliyu…
Ɗan Gwamnan Jihar Anambra, Chinua Soludo, ya ɗauki nauyin biyan kuɗin jinya na wasu marasa lafiya a asibitoci daban-daban da…
Kamfanin gidajen man fetur na MRS Oil Nigeria Plc ya bayyana cewa ya fara sayar da man fetur a kan…
Jami’ar Bayero da ke Kano (BUK) ta Jagorancin karrama Emeritus Farfesa J. Afolabi Falola, bisa gagarumar gudunmawa da ya bayar…
Yan Majalisar Wakilai sun amince da sabon tsarin da ya ƙara yawan Kuɗaden da ɗan takarar shugaban ƙasa da na…
Shugaban Majalisar Dattawa, Sanata Godswill Akpabio, ya ce ba daidai ba ne yadda wasu ’yan Najeriya ke kallon ’yan majalisar…
